Tôi nhớ lần đầu tiên tôi gặp bạn, tôi mặc một chiếc đùi dài, ôm cơ thể, màu xanh. Trên thực tế, tôi chỉ nhớ là trong hình dạng và không nhớ khuôn mặt của cô, bởi vì ... tôi say quá.

Đó là ngày tôi bị mất việc làm, nghiêm chỉnh nói là bắn bởi một ông chủ đưa cho tôi vốn không thích. Bất bình, tôi kéo những kẻ đi uống trong túi, ngay cả khi anh ta không có bất cứ điều gì lịch lãm hơn. Tôi đã làm việc như một karaoke phục vụ ở đó. Trên thực tế, tôi chọn bạn, bởi vì bạn nhìn vụng về ... nhưng không nhớ làm thế nào bạn vẻ đẹp.

Bạn bè tôi nói với khà tôn trọng hèn nhát nếu bạn không dám qua đêm với nhau. Người đàn ông thất bại trong sự nghiệp của tôi mọi người như điên nên gật đầu rõ ràng cho tôi để đi và có một đêm "tuyệt vời" như những người bạn của tôi nói.

Đêm đó, tôi và bạn đang ở trong một nhà nghỉ gần địa điểm thanh rạp hát. Bạn dẫn tôi vào nó, nhưng tôi đã không thông thạo. Thực sự, đêm đó tôi thấy tuyệt vời. Không hả hê ý nghĩa của tiền ai đó để mua một đêm với các cô gái, đó là lâng lâng tim khi hít phải mùi tóc của bạn ... Bạn đang ở trong tôi, nhỏ bé, nép mình trên vai. Với tôi như thể tôi là một cặp vợ chồng ngày dài và không nhìn thấy việc gặp gỡ trao đổi hàng hóa.

Sáng hôm sau tôi thức dậy, bạn cho tôi một chiếc khăn tay. Tôi mặc một kín đáo và đẹp để ngủ đáng kinh ngạc. Bằng cách nào đó, tôi chỉ muốn ôm tôi lao tới và tại thời điểm đó, và làm thế nào hai kẻ yêu nhau. Tất nhiên tôi biết nó là vô lý, vì vậy tôi mặc áo sơ mi trở lại của mình:
- "Đêm qua, nếu có điều gì thái quá, mong cô bỏ quá ... Tôi chỉ có bấy nhiêu, mà không ... đây là địa chỉ, số điện thoại của tôi, tôi sẽ trả thêm cho cô ấy"
Nghe những lời này có vẻ hơi lạnh lùng và tàn nhẫn, nhưng tôi thực sự không có kinh nghiệm. Tôi chỉ biết tôi có đủ tiền để trả cho khối của ăn hoặc giảm các cô gái làm công việc này mỗi mục và làm thế nào rẻ rum. Tôi chỉ mỉm cười với tôi:

nhận order aliexpress
mua hộ aliexpress
order aliexpress
aliexpress vietnam
nhận ship hàng từ aliexpress

- "Đủ rồi anh, anh đặt rất nhiều"
Tôi đi thay đồ tắm, không hiểu lý do tại sao tôi đã chờ đợi cho bạn. Sau đó, tôi lấy điện thoại của tôi nhấp nháy trên máy tính của bạn. Tôi làm điều đó một cách vô thức, mà không hiểu tại sao ...
2 tuần sau đó, tôi nhớ em cồn cào da đi. Tôi gọi cho bạn, với giọng nói vụng về:

- "Cô ... miễn phí nhưng, tối nay đi với tôi không?"

Tôi thấy mình nói chuyện như một người đàn ông vung tiền để trang trải các cô gái, nhưng thực sự, tôi chỉ là nhân viên chàng hưởng lương còn chỉ học việc trong một công ty mới. Tôi đồng ý…

Treo lên, tôi đã rất ngạc nhiên khi tôi không cần phải hỏi đó vẫn còn nhớ tôi. Tại sao bạn nên nhớ khách hàng của bạn tốt như vậy?

Tôi không nhớ bao nhiêu lần nhìn thấy bạn. Tôi luôn luôn đặt lên hàng đầu và các khoản tiền như tôi luôn luôn nói: "Anh ấy đặt rất nhiều quá". Tôi nghĩ rằng tôi thực sự hào phóng!

4 tháng sau, tôi gọi điện thoại cho bạn như một thói quen mỗi tuần. Điện thoại kéo dài vô vọng. Tôi nghĩ rằng tôi đã chán một người truy cập như tôi. Dù sao, những gì là cũ quá cũng chán, thậm chí là "khách" như tôi. Hoặc, bạn bận rộn cho một khách hàng khác ... nhiều tiền hơn tôi.

Tôi tìm thấy uống bạn thân đi. Tôi nói với anh ấy về bạn. Anh cười và nói, "Có vẻ như các bạn bỏ quá si tình." Tôi gạt đi. Tôi cũng nói với anh ấy tôi cung cấp tiền bạc, cô cũng nói nhiều lần không quá. Hãy nghe tôi, ông vặn lại. Tôi tuyên bố giá cả, chỉ thiếu chút bia mở rộng thêm của mình vào mặt tôi: "Tuy nhiên, bà cũng nói nhiều á Chắc chắn cô ấy bị thương nhưng bây giờ bạn ngu ngốc cô gái đi boa tiền đó nữa?".

Tôi đóng băng. Một cô gái làm công việc của mình như những gì lý do để không "bán ra" với thế giới. Vì vậy, vì những gì cô ấy đã cho tôi mỗi khi tôi cần? Bên ngoài, khách sạn có rất nhiều sẵn sàng quăng tiền của tôi, nhưng cô không bao giờ từ chối tôi? Tại sao, hay ... bởi vì cô yêu tôi như vậy?

Tôi đã đi tìm kiếm cô. Ngày hôm đó, cô đã gọi điện cho tôi tích cực. Cô hẹn tôi đi đến khách sạn nơi tôi thường xuyên gặp cô ấy và. Tôi nhớ cô đến cồn cào da đi. Tôi ôm cô giật lấy dù chỉ 1 tuần ngoài. Với cô ấy tôi có một đêm nồng nàn với nhau. Cô bật khóc.