Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 84
    Trích dẫn Gửi bởi zde_xjnk
    e muốn hỏi 1 tí, mình sẽ được thi 3 lần nhưng kết quả sẽ lấy lần cao điểm nhất hay lần gần nhất đấy ah?
    Bạn chưa đọc kĩ thông tin à? Mỗi tài khoản được thi tối đa 3 lần và tính kết quả
    ở lần làm bài cao nhất mà mức phí vẫn là 25000 đồng. Khi làm sai có thể làm lại mà
    không mất thêm phí. Như vậy thuận lợi hơn cho các bạn rồi.

tớ tưởng vòng chung kết có cả tiếng pháp mà sao k thấy thi vòng loại nhỉ...????

mình cứ tưởng lưu bài làm vào máy chủ thì cũng lưu cả thời gian còn lại chứ. Thế nên mình lưu lại rồi đi có việc 1 lúc, đến khi quay về thì còn 1' 30s để làm nốt 15 câu còn lại (
    kính mong admin chỉnh lại để thuận tiên cho những người như mình, 1 ngày log vào được có 30' thôi mà muốn thì nhiều môn thì thật khó khăn

Trích dẫn Gửi bởi vdnhnguyen
    mình cứ tưởng lưu bài làm vào máy chủ thì cũng lưu cả thời gian còn lại chứ. Thế nên mình lưu lại rồi đi có việc 1 lúc, đến khi quay về thì còn 1' 30s để làm nốt 15 câu còn lại (
    kính mong admin chỉnh lại để thuận tiên cho những người như mình, 1 ngày log vào được có 30' thôi mà muốn thì nhiều môn thì thật khó khăn
    bạn làm thế thì sao công bằng được đã thi thì phải tập trung thi chứ sao lại ra ngoài có việc.....!!!!! như thế thì ai cũng save lại rồi đi nhờ người làm hộ quá....thế thì lấy đâu ra công bằng........

ớ thê' khy nào mới côg bố n~ thí sink vào vòg chug kết ạh??tl nó như the này:
    Công bố kết quả thi:
    o Danh sách 80 – 120 học sinh có số điểm cao nhất của mỗi môn sẽ được thông báo trên các phương tiện thông tin chính thức của Ban tổ chức sau ngày 14/03/2010 và thông báo về trường trước ngày 17/03/2010.

mà em chờ mỏi cổ có thấy j đâu?!

Có ai cho em biết chính xác mấy giờ có kết quả vòng loại được không ạ, em chờ dài cổ rồi (

minh co y the nay, neu BTC khong the gui kip giay bao nhu cac nam truoc thi BTC co the dien thoai ve tung truong de thong bao cung duoc ma , phai khong. Rieng cac truong o Ha Noi thi co the gui giay bao

Ket qua ko biet bao gio dang tren dien dan các ban nhi?

Chắc khoảng chiều nay mới có kết quả. Thấy ng ta bảo thế

( Em ứ bít làm thế nào mà nọp lệ phí thi vòng chung kết !

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối