Kết quả 1 đến 9 của 9

Lệ phí vòng 2 có thể nộp bằng những cách nào ạ?

Mọi người ơi cho em hỏi với, lệ phí vòng 2 có thể nộp = những cách nào ạ? Trong tài khoản hocmai của em vẫn còn hơn 100000 nên em muốn nộp bằng tiền ở tài khoản có được ko ạ? Nếu được thì phải làm thế nào ạ? em cảm ơn. ^^ ) ) )

Lệ phí thi: 50.000 đồng/ 1 môn thi/ học sinh. Thí sinh có thể đăng ký và nộp tiền theo trường đang học hoặc qua tài khoản đã đăng kí trên website ********** hoặc nộp trực tiếp tại Phòng tài vụ trường THPT Chuyên Hà Nội – Amsterdam trước ngày 20/3/2009
    đấy bạn ạ !

Trên ********** không thấy có link nào để nộp tiền qua tài khoản cả. ???

Vâng em cũng vừa nghe nói có thể nộp tiền qua tài khoản, nhưng không biết phải nộp bằng cách nào ạ, tại ko thấy có hướng dẫn gì hết, mà hình như em thấy cô giáo nói, qua được vòng loại là được thưởng 50000 đ/môn vào tài khoản đúng ko ạ?

Để dự thi vòng chung kết học sinh có thể đăng ký và nộp lệ phí thi (50.000đ/1 môn thi/thí sinh) theo trường phổ thông đang học (học sinh trường Amsterdam đăng ký theo lớp) hoặc nộp trực tiếp tại phòng Tài vụ trường Amsterdam.
    Không có tài liệu nào hướng dẫn là nộp tiền vô tài khoản đâu ạ! Nộp vào đấy là mọi người mất 50000đ vô ích đấy!

ặc không có giấy báo luôn không có hướng dẫn sử dụng thì xài kiểu gì nhỉ

neu khong co giay bao ve truong thi minh phai nop 50000 o truong ams ha anh

Nhưng nếu ko nộp tiền qua tài khoản được thì những bạn ở xa nộp tiền bằng cách nào?

mình học Ng~ Trg` Tộ thì nộp tiền về cho fòng tài vụ hả bạn? mà hình như fải nộp trc' 20/3 nhưng bây h` mình vẫn chưa nộp^^