Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 262
    Anh ơi, dzậy đăng kí thi ở đâu????????????????????????????????????????????? ????????

Thời gian thi Olympic của từng môn lớp 8 như thế nào ạ.

Trích dẫn Gửi bởi oack
    a cho e hỏi là hệ chuyên là những học sinh như thế nào ạ >''< chúng e chỉ học theo ban thôi ạ còn nữa là nếu trong bài thi có những nơi đã đc học đến và những nơi chưa đc học đến thì làm sao ạ >''< ? sau khi thi thì đề có thể down lên cho những ng ko thi tham khảo đc ko a?
    Chào em,
    Hệ chuyên là những trường như Hà Nội - Amsterdam, Chu Văn An... nghĩa là có các lớp chuyên từng môn như chuyên anh, chuyên toán, chuyên văn...
    Còn không chuyên là tất cả các trường THCS và THPT trên cả nước. Em nói em học theo ban thì em thuộc khối trường không chuyên.

Kiến thức trong đề thi sẽ được rải khắp chương trình học (từ đầu đến cuối sách)

Sau khi thi đề sẽ đóng lại!

@poro_poro: Đến ngày, đến giờ vào thi thôi em ạ!

@minhnam138: Hãy đọc lại thể lệ tham gia cuộc thi em nhé!
    >>> Tại đây: http://diendan.**********/showthread.php?t=39046

Anh ơi,chỉ tổ chức thi trên ********** thôi ạ?Con bạn em muốn thi nhưng ko đăng ký tài khoản trên học mãi để thi được.

em năm nay tuy lớp 8 nhưng tháng 3 này em sẽ thi tin thành phố . Vậy em có được thi olympic ams không ? Với cả ngày thi chung kết trùng với ngày thi HSG lớp 9 ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi co_be_ban_diem
    Anh ơi,chỉ tổ chức thi trên ********** thôi ạ?Con bạn em muốn thi nhưng ko đăng ký tài khoản trên học mãi để thi được.

Vòng loại sẽ tổ chức thi online trên Hocmai em ạ!
    Do đó phải đăng kí tài khoản mới có thể tham gia.
    Các bước đăng kí tài khoản, em hãy click vào đường link dưới đây để được hướng dẫn cụ thể nhé:
    http://**********/login/signup.php?usertype=0

Trích dẫn Gửi bởi s0l0_b0y
    em năm nay tuy lớp 8 nhưng tháng 3 này em sẽ thi tin thành phố . Vậy em có được thi olympic ams không ? Với cả ngày thi chung kết trùng với ngày thi HSG lớp 9 ạ ?
    Em có thểm tham gia, miễn là ngày thi tin thành phố của em không trùng với ngày thi Chung kết: ngày 27/3/2009.
    Ok E?

Dạ cho em hỏi về tài khoản một chút ạ. Em đăng kí tài khoản ********** từ năm ngoái để tham gia thi Olympic Hà Nội - Amsterdam 2008. Bây giờ em muốn tiếp tục sử dụng tài khoản đó để tham gia cuộc thi năm nay. Vậy phải đổi thông tin cá nhân như thế nào ạh? Năm nay em học lớp 11 chứ ko phải lớp 10 nữa nhưng trong phần thông tin cá nhân của em vẫn lưu là lớp 10.
    Rất mong được các anh chị giúp đỡ về cách thay đổi thông tin trên tài khoản **********
    Em xin chân thành cảm ơn!

Sao Olympic 2009 lại bị tăng giá hả anh? Em nhớ hồi 2008 vòng loại chỉ có 10000đ/môn và chung kết chỉ 30000/môn thôi mà?

anh ơi mỗi môn thi được thi nhiều nhất là bao nhiêu lần ạ?

anh quang ơi cho em hỏi cuộc thi có cho phép bọn em được tham gia thi không ah nếu được thì phải làm gì mong anh chỉ giúp

Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối