Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: cap cuu

thi xong bạn chờ 1 thời gian khoảng 1 đến 2 tuần để chờ từng trường công bố kết quả. Có trường có sớm có trường có muộn. Đó là tùy từng trường.
    Trường hợp bạn làm sai chắc sẽ bị mất điểm câu đó thôi chứ không bị trừ điểm. Trắc nghiệm thì không rồi hi`
    chúc vui

Trích dẫn Gửi bởi mummyzmummy
    thi xong co bit diem ngay hong

neu lam sai co bi tru diem hong?
    Sau khi thi xong, em phải chờ đến thời gian công bố kết quả từ Ban tổ chức thì em mới biết điểm và xếp hạng của mình.
    - Các môn thi vào ngày 9/3/2008 sẽ được công bố điểm trong ngày 10/3/2008 trên website www.**********
    - Các môn thi vào ngày 16/3/2008 sẽ được công bố điểm trong ngày 17/3/2008 trên website www.**********

CHÚC EM THÀNH CÔNG!

cho em hỏi là nếu như được vào vòng chung kết thì mới có giấy báo gửi về trường hay là dù được hay không cũng đều được thông báo ạ? :-/

nếu làm mà có những câu sai sẽ bị trừ 1/4 số diểm dó.cái này thì không hay chút nào.các bạn cho ý kiến di

Trích dẫn Gửi bởi hl_07101994
    cho em hỏi là nếu như được vào vòng chung kết thì mới có giấy báo gửi về trường hay là dù được hay không cũng đều được thông báo ạ? :-/
    Nếu em vượt qua Vòng loại, Ban tổ chức sẽ gửi giấy báo kết quả về trường đang theo học để em được biết thông tin.
    Ngoài ra em có thể truy cập vào Trang chủ ********** để xem danh sách các bạn giành quyền tham gia Vòng chung kết.
    CHÚC EM THÀNH CÔNG!