Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: hỏi về olympic

hỏi về olympic

EM làm xong , ấn nút nộp bài thì máy báo : server quá tải, vui lòng quay lại sau ít phút, em tắt đi, vào lại hocmai thì thấy mình đã làm 1 lần rồi, ko hiểu bài đấy của em có còn đầy đủ các câu trả lời của em như trước ko, vì em đã làm xong hết tất cả các câu.

Trích dẫn Gửi bởi altair
    EM làm xong , ấn nút nộp bài thì máy báo : server quá tải, vui lòng quay lại sau ít phút, em tắt đi, vào lại hocmai thì thấy mình đã làm 1 lần rồi, ko hiểu bài đấy của em có còn đầy đủ các câu trả lời của em như trước ko, vì em đã làm xong hết tất cả các câu.
    Chào em,
    Như vậy có nghĩa là bài thi của em đã được ghi nhận trên **********. Kết quả sẽ được công bố vào ngày 20/3
    Chúc em thành công!

CÒn 1 lần, em đang thi, chuyển sang trang 2 ,load mất 5' thì máy báo "connection was time out", sau 10' em quay lại làm bài thì lại kích vào "làm tiếp đề thi chưa hoàn thành" (đại loại thế), và ngồi làm tiếp rồi nộp bài thành công, em ko rõ bài thi đó có hợp lệ ko, và bài đấy của em có còn đầy đủ các câu trả lời của em như trước ko. (Mong các anh trả lời đầy đủ :-S :-S :-S )

Trích dẫn Gửi bởi Moderator

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="altair">
    <aside>

<div class="attribution type">altair said:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">EM làm xong , ấn nút nộp bài thì máy báo : server quá tải, vui lòng quay lại sau ít phút, em tắt đi, vào lại hocmai thì thấy mình đã làm 1 lần rồi, ko hiểu bài đấy của em có còn đầy đủ các câu trả lời của em như trước ko, vì em đã làm xong hết tất cả các câu.
    Chào em,
    Như vậy có nghĩa là bài thi của em đã được ghi nhận trên **********. Kết quả sẽ được công bố vào ngày 20/3
    Chúc em thành công!
    </div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>Nhưng bài đấy của em có còn đầy đủ các câu trả lời của em như trước ko, vì em đã làm xong hết tất cả các câu

Trích dẫn Gửi bởi altair
    Nhưng bài đấy của em có còn đầy đủ các câu trả lời của em như trước ko, vì em đã làm xong hết tất cả các câu
    Nếu như vậy thì em cần thực hiện lại bài thi khác để nâng cao kết quả của mình. Do em đã nhấn vào nút nộp bài và kết thúc nên hệ thống đã ghi nhận kết quả đó là kết quả lần thi đầu tiên của em!

Nhưng em đã làm đủ 3 lần.
    Như vậy có nghĩa là máy đã ghi nhận đầy đủ các câu trả lời của em ????? Đó mới là cái em muốn BTC khẳng định. Nếu trượt chỉ vì chuyện này thì thật ức chế quá. (em có thể chắc chắn bài làm của em ko kém, mặc dù chưa phải quá tốt)
    Anh mod giúp em vớiiiiiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi altair
    Nhưng em đã làm đủ 3 lần.
    Như vậy có nghĩa là máy đã ghi nhận đầy đủ các câu trả lời của em ????? Đó mới là cái em muốn BTC khẳng định. Nếu trượt chỉ vì chuyện này thì thật ức chế quá. (em có thể chắc chắn bài làm của em ko kém, mặc dù chưa phải quá tốt)
    Anh mod giúp em vớiiiiiiiiiii
    Chào em,
    Nếu em đã làm đủ 3 lần thì em không thể thực hiện thêm lần thi nào nữa, tuy nhiên nếu là do sự cố lag mạng thì em được phép lập 1 tài khoản mới với thông tin cá nhân GIỐNG HỆT tài khoản hiện tại của em để làm lại bài thi.
    Việc làm này sẽ được BTC đối chiếu để xác định có đúng em bị lag mạng thật không, nếu thông tin không chính xác thì kết quả của em sẽ bị loại.

CHÚC EM THÀNH CÔNG!

Trích dẫn Gửi bởi altair
    CÒn 1 lần, em đang thi, chuyển sang trang 2 ,load mất 5' thì máy báo "connection was time out", sau 10' em quay lại làm bài thì lại kích vào "làm tiếp đề thi chưa hoàn thành" (đại loại thế), và ngồi làm tiếp rồi nộp bài thành công, em ko rõ bài thi đó có hợp lệ ko, và bài đấy của em có còn đầy đủ các câu trả lời của em như trước ko. (Mong các anh trả lời đầy đủ :-S :-S :-S )
    Chắc có lẽ mạng quá tải nhưng nếu bạn đã nộp bài thành công thì hocmai.com.vn sẽ ghi nhận kêt quả của bạ thoai
    Bạn cứ yên tâm đi...........

ANH ƠI SAO EM LÀM BÀI RỒI(EM MỚI LÀM 1 LẦN) BỊ TRỪ TIỀN RỒI MÀ TRONG QUÁ TRINH THI LẠI KO THẤY CÓ GHI EM ĐÃ THI OLOMPIC

Trích dẫn Gửi bởi khoa2811
    ANH ƠI SAO EM LÀM BÀI RỒI(EM MỚI LÀM 1 LẦN) BỊ TRỪ TIỀN RỒI MÀ TRONG QUÁ TRINH THI LẠI KO THẤY CÓ GHI EM ĐÃ THI OLOMPIC
    Chào em,

Trong quá trình học tập không ghi lại việc em thi Olympic vì BTC đã tạm bỏ phần đó đi để em không xem được điểm bài thi của mình, sau ngày 20/3 em sẽ biết được điểm thi của mình, đồng thời mục đó sẽ được mở lại.

CHÚC EM THÀNH CÔNG!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối