Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    tớ xin lỗi chủ topic này nhưng hiện nay tớ rất hay thiếu ngủ , thực tế là tớ chẳng tài nào ngủ được , tớ sợ điều này ảnh hưởng tới sức khỏe.Mạnh phép hỏi bạn là "làm thế nào bạn ngủ được tài thế, cho vài bí quyết đi ko mình ốm mất( ?"

uh sao quái lạ quá ta : thợc ra mà nói hok bít sao tớ ngủ khủng khiếp lun
    thế tớ muốn hỏi cậu tí được hk ??????? sao hok ngủ được ???????????/
    pải chăng cạu đang lo ngĩ chuyện j?????? cậu thử tìm cây cỏ mật sắc uống thử (đây là tớ thấy trong sach y dược cổ truyền thui ,chua thử mà cũng chả cần thử tớ đã ngủ nhui ưa oy)).))

)bạn ngủ nhìu à tớ thì vẫn thức theo cái pp nài ko bít có giúp jì đc bạn ko ? cứ tối nào bạn cũng uống cà phê nhé ( hay là chè cũng đc) thì sẽ ko buồn ngủ nữa đặc biệt là bạn dễ ngủ thì đừng nên nhìn máy tính nhìu nhìn máy tính nhìu sẽ kiến mắt mình mỏi sẽ buồn ngủ muk ngủ thì sẽ rất say ko thể dậy nổi và nếu có buồn ngủ thì bạn hãy đừng đi ngủ muk thấy vào đó là cứ ngồi học học thấy hỉu alf sẽ wa đi giấc ngủ ý muk ( tớ thì buồn ngủ vẫn làm như vậy hăy là bạn hãy đọc bài xa cách của xuân diệu nhé bài đó hay lắm sẽ tỉnh ngủ ngay nếu muk đọc bài đó ko thấy đau tim thì tớ chịu bạn òy) tớ thì hay uóng chè hưon cũng hơi đắng nhưng muk cố uống thui còn cà phê thì do là có chất hh nên cũng nhạy cho lắm mong là giúp đc bạn có thì thanks hộ mình cái nhé cho phấn khởi lần sau mới có hứng vít bài:khi (69):

Kinh nghiệm của mình là khi buồn ngủ thì dừng ngay công việc bạn đang làm lại để xả hơi đi vì làm thêm cũng chẳng được gì dúng không? Thứ hai hãy uống một ít nước họăc xem ti vi hoặc nghe một bài hát bạn thích... Hay nếu lúc nào cũng ngủ thì bạn nên đi kiểm tra lại sức khỏe mình đi bạn nhé!!!
    Thân ái

Trích dẫn Gửi bởi traitimbang_3991
    có cách nào để ko bùn ngủ khi học bài ko nhỉ? cứ học là mình ngáp ngủ............càng chú ý học càng bùn ngủ)..........thế mới là lạ...............chú ý: tớ miễn dịch với cafe............uống bao nhiu cứ vẫn ngủ như thường............her2.................cứ tình hình này thì chít chắc
    Ôi trời sao giống mình thế~O)
    :khi (59):Nói thật chứ cứ Ol là tớ hết buồn ngủ ngay))))))))))

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12