Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    đúng là ở trên mạng òy của tr nào chứ của tr chung mạng đó bây giờ các vị toàn poss trên amngj về giả danh là của ta đây tự sáng kiến ra ta là nhất hix hix

huhu...mình mấy hum nay cũng thế...bực cả mình..............................:-SS@-)

Vì em học trên trường vào buổi chiều, bắt đầu từ 1h30' là vào học
    Lúc học môn Văn, GV dạy chẳng có hứng học j` , trời lại mát, gió thổi nhẹ->buồn ngủ lém nhưng hok dám ngủ|||

Em nên Kiếm Cuốn Tôi Tài Giỏi Bạn Cũng Thế Mà Đọc , Có Nhiều PHương Pháp Học Tập Và Cũng Dễ Ứng Dụng Lắm...
    Có Cả Phương Pháp Chống Lười , Chống Bùn Ngủ Nữa
    Dùng phương pháp "Lập trình ngôn ngữ tư duy" trong cuốn "Làm chủ tư duy thay đổi vận mệnh" thì đúng là hữu dụng thật. Nhưng nếu bỏ lâu quá sẽ quên )

Mình nghĩ cái bệnh cứ ngồi vào bàn học là buồn ngủ là do đã lười học lâu quá. Cái máu lười thấm vào nhiều quá rồi nên thế. Mình cũng bị y chang bạn, tại mình lười biếng không học bài cũng mấy tháng trời. Nên cứ mở tập ra học là buồn ngủ. Nhưng chịu đựng cảnh này khoảng vài tháng là hết. Nhưng vài tháng siêng năng kìa
    Good Luck

Theo kinh nghiệm cá nhân mình:
    -Nếu giờ mà đi ngủ khi mà chưa học xong,đến lúc kiểm tra bài,lại bị thua cái "con bé" ngồi bên cạnh thì:ôi thôi,tức thật!!!
    -Nếu đã khuya,thì tốt nhất là không nên cố thức,hãy ngủ sớm,sáng thức dậy lúc đó đầu óc rất tỉnh táo bạn à.

hihi.muon hoc ma ko moi mat ma lai co chat luong thi chi hoc tu 7h den 10h30p thui.moi tieng ngi 5p.vuon vai ba co ti cho khoe na.ui di ngu mot mach.sang mai reng reng.nge tieng dong ho bao thuc vai hom la tu tinh giac thui ma.sang mai thi dug lam bai tap nhieu ma chu yeu hoc li thuyet+lam bai tap li thuyet cho nho.6h sang chuan bi ma di hoc.hehe.chat luong lem ma

nên ngủ và học điều độ thì tốt hơn....học nhiều mà trong tình trạng ko tỉnh táo cũng ko có hiệu quả đâu...đặc biệt buổi trưa nên tranh thủ ngủ khoảng 30 phút thì sẽ đỡ mệt hơn rất nhiều đấy

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12