Kết quả 1 đến 3 của 3

Trót dại một lần hối hận không kịp

Cuộc sống thật lắm cạm bẫy, không ngoan 3 năm nhưng chót dại chỉ 1 phút thôi là có hối hận cũng đã mộn. Trường hợp của anh Phú là vậy.

Chuyện là trước giờ anh phú nổi tiếng khắp làng khắp xóm là hiên lành, ngoan ngoãn, yêu vợ thương con. Nhưng do 1 lần đi ký hợp đồng quan trọng, khách hàng lại có nhu cầu ăn uống nhậu nhẹt và chuyện gì đến cũng đến, triều lòng khách đi ca 2, ca 3. Trong lúc say sỉn không làm chủ được mình anh đã qua đêm với 1 em chân dài. Mọi chuyện tưởng chừng như đã dừng lại ở đó nhưng không, 3 tháng sau anh thấy có hiện tượng lạ ở cậu nhỏ. Cậu nhỏ của anh bắt đầu mọc các nốt nhỏ không biết do đâu. Vài tuần sau khi các nốt sùi này to dần và tập hợp lại anh mới tá hỏa có khi mắc sùi mào gà. Đi khám, bác sỹ kết luận anh mắc Sùi mào gà, bang hoàng không tin vào mắt mình, anh còn chưa biết vì sao mình lại bì sùi mào gà được. Anh nghĩ sang vợ, nhưng không, vợ anh rất yêu chồng, thương con, cả ngày ở nhà chăm con thì đi đâu được cơ chứ. Chợt nhớ ra lần đi ký hợp đồng, anh nhận ra lỗi là do mình. Nhưng bất hạnh thay, người vợ ngoan hiền của anh cũng đã mắc căn bệnh sùi mào gà này do lây từ anh. Cảm thấy tội lỗi không giám cho vợ biết tin nhưng rồi a cũng đã lựa cơ hội để nói bgat cho vợ biết. Vợ a quá bang hoàng khi biết mình bị mắc căn bệnh quái ác này.

Đây là một trong rất nhiều tình huống éo le mắc các bệnh xã hội trong đó có sùi mào gà trong 1 lần trót dại đã đến khám và điều trị tại Phòng khám Thiên Tâm và kể lai. Lời khuyên từ các chuyên gia là: “Các bạn hãy thật sự thông thái trong quyết định của mình, đừng để 1 phút lỡi dại mà ân hận cả đời”.

Xem thêm:
    - Thông tin cơ bản sùi mào gà: http://benhxahoi.org/benh-xa-hoi/benh-sui-mao-ga/ hay: https://www.facebook.com/blogsuckhoehangngay/posts/1343160642364803
    - video về bệnh sùi mào gà:

Chúc các bạn mạnh khỏe, gia đình hạnh phúc!

bệnh này nguy hiểm thế nào đến sức khỏe thế bạn? Mình chưa rõ lắm

căn bệnh xã hội, ông nào ham của lạ thì phải luôn mang theo mình đồ phòng vệ không lây sang vợ là nguy hiểm lắm