Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 49
    Trích dẫn Gửi bởi ladykillerav
    KO BIẾT MẤY ÔNG BỘ DÙNG CHƯƠNG TRÌNH XÁO ĐỀ KIÊỦ GÌ MÀ SAU KHI THAM KHẢO ĐÁP ÁN WA 2 ĐỀ LÍ+HÓA MÌNH RÚT RA 1 KINH NGHIỆM XƯƠNG MÁU
    ĐÓ LÀ LUÔN CÓ 10 CÂU MỖI ĐÁP ÁN
    TỨC LÀ 10A 10B 10C 10D
    NHƯ THẾ THÌ NẾU AI LÀM BÀI TỐT TỐT CÓ THỂ DỄ DÀNG KIỂM TRA LẠI BẢN THÂN MÌNH
    CÁCH NÀY CÓ VẺ KHÓ HIỆU WẢ Ở TRƯỜNG MÌNH
    CÁi này chỉ dành cho thi TN thôi
    Thi đại học thì đừng đoán trước . Tiêu đó.

cac ban co nhiu thoi gian ngoi soat dap an wa ha
    lai con phat hien ra nhung cai do nua

chao ban bikip cua ban la gi vay

Troi vao phong thi roai ngoi ma dem ong oi !!!!! Nhoc lam thi DH ma 10a,10b,10c,10d ac........ac ong dem xong thi het gio dc 30' roai

chao moi nguoi minh la miami (chi la biet danh thoi).Sao moi nguoi gioi vay .dem cau co a.Minh thi minh chiu roi

Pro gum

cac pac' co bi kip ac that nhung nhu the de thanh thu khoa lam dc VTV moi thi chan .thoi lay 28 d 3 mon la dc roai`^^

Học có kiến thức làm bài chắc cú cho rồi,đoán già đoán non ba cái đó thế nào cũng trật...

Trích dẫn Gửi bởi ladykillerav
    KO BIẾT MẤY ÔNG BỘ DÙNG CHƯƠNG TRÌNH XÁO ĐỀ KIÊỦ GÌ MÀ SAU KHI THAM KHẢO ĐÁP ÁN WA 2 ĐỀ LÍ+HÓA MÌNH RÚT RA 1 KINH NGHIỆM XƯƠNG MÁU
    ĐÓ LÀ LUÔN CÓ 10 CÂU MỖI ĐÁP ÁN
    TỨC LÀ 10A 10B 10C 10D
    NHƯ THẾ THÌ NẾU AI LÀM BÀI TỐT TỐT CÓ THỂ DỄ DÀNG KIỂM TRA LẠI BẢN THÂN MÌNH
    CÁCH NÀY CÓ VẺ KHÓ HIỆU WẢ Ở TRƯỜNG MÌNH
    Em thấy kq cách làm này ko phải hoàn toàn sai & ko có căn cứ . tuy nhiên cần bổ sung:
    +chỉ là tỉ lệ các câu xêm xêm nhau, chứ ko phải tuyệt đối=10
    +chỉ có thể phát huy toàn diện ưu điểm khi làm như sau :vd bài làm có 50 câu , thì đánh 10 câu đầu một kq , 10 câu sau 1 kq ....(kq gì thì còn tùy xem đề thế nào )cứ thế đến hết bài
    Vậy suy ra nó chỉ dùng để cứu nguy cho những nhân GẦN NHƯ...chả có gì trong đầu cả thôi
    +nếu tinh ý và có một chút khả năng phán đoán , kq cao nhất sẽ vào khoảng hơm 5 /10 tổng điểm , còn tệ nhất (theo kinh nghiệm của em )thì cũng phải tầm 3/10 tổng điểm
    NOTE: còn với những người TUYỆT ĐỐI chẳng có gì trong đầu cả thì em bó tay ~.~Có thể các anh chị ko tin , nhưng sự thực là em đã đánh đổi cả kì thi HK2 lớp 11 của em để kiểm chứng(trường em là một trong những trường áp dụng thi trắc nghiệm gần như sớm nhất hà nội ) & thấy đúng cực kì . Post lên cho anh chị nhà mình tham khảo tí chơi , có gì thiếu sót mong bà con thông cảm

cac' ong cac' ba giup tui voi ko sao hoc vAO dc nua~ rui`.no cu' di dau het y'.ai co bi' kip j`giup tui voi'

chắc bạn bị loạn chữ rồi ( nói vui vậy thôi ) ! mình khuyên bạn nên dành 1 ngày thư giãn thật thoải mái đi , chơi hết mình luôn, về nhà mệt nhoài --> đi ngủ cho thoải mái đừng nghĩ ngơi gì đến việc học nữa( khoảng 2 ngày ).
    và rồi bạn sẽ lấy lại tinh thần và cảm hứng học thôi ( mình cũng đã có giai đoạn giống như bạn đấy ) !!!
    chúc thi tốt !!!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối