Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: giup em học hóa 11

tui cũng thấy thế hết vô cơ đến hữu cơ khó thật đấy. nhưng cứ làm thật nhìu bài tập là ok hết

Trích dẫn Gửi bởi hungvipub
    tui cũng thấy thế hết vô cơ đến hữu cơ khó thật đấy. nhưng cứ làm thật nhìu bài tập là ok hết
    eoui, sao em làm nhiều lắm mà cũng không thấy chi cả nak , nhơ rùi bữa sau lại quên , na?n quá

Trích dẫn Gửi bởi hungvipub
    Đâu cứ làm nhiều bt là được đâu cậu ! QUan trọng là phải có trí nhớ thật tốt cơ !

Theo mình, Hoá 11 thoạt nhìn thì lắm bài thật đó. Nhưng khi học bạn nên hệ thống lại kiến thức trọng tâm của chương
    vd : Chương "Sự điện li" kiến thức trọng tâm là gì? nào thì tính điện li mạnh yếu, nào thì PH... cứ thế bạn lọc ra và hiểu rõ vấn đề. Cứ thế và cứ thế. Hiều được kiến thức trọng tâm là các vấn đề khác trong chương ắt sẽ tự rất dễ nhớ ( ví nó sinh ra để phục vụ cho kiến thức trọng tâm của chương mà )
    về bài tập thì bạn cứ giải nhiều vào và phải biết nhận dạng bài tập hiểu được dạng đó dùng phương pháp hay định luật nào để giải
    Đấy là PP của mình. Mình nêu ra để bạn tham khảo.
    Chúc bạn thành công. !

http://www.mediafire.com/?1gjri4zgnxw
    Vào đây để download tài liệu Hóa : Tổng hợp các phương pháp giải nhanh hóa hữu cơ 11 !
    Có ích lắm đó bạn . Tớ duyệt rồi đó

phuong phap la thay cua cac thay .ban nen nho bai nao cung can co phuong phap thi moi giai de dang .chinh vi the theo minh ban can lam cac bai theo chuyen de co phuong phap truoc rui hay lam bai tap tong hop khi do ket qua se tot hon.hoc theo pp do da gjup minh thi do dh ktqd do .chuc ban thangh cong .neu ban can tai lieu m san long gui cho .langtudatai_nd_91 hoac sdt 01256613942.

\sum_{i=1}^k a_i^n\bigcup_{}^{}\prod_{i=1}^{n}\bigcap_{}^{}\int _{}^{}o-+

Ơ Hóa 11 mình chưa học )
    Nhưng mà thấy bảo khó lắm, chẳng biết thế nào
    Mn bảo cứ học thuộc LT và chăm làm BT là Ok ngay ế
    Mờ sao ở đây k lập nhóm hóa 11 ( dành cho mem 95) nhỉ?!

bó tay với hoá lóp 11 vì quá khó .................................................. .................................................. .....

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối