Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 79 của 79
    chính vì những chiêu đó của các bạn muk sinh viên bây giờ vào tr đh với số đ cao hơn trc rất nhìu nhưng trình độ lại ko sánh bằng đấy học đâu phải chỉ dành tấm bằng đh đâu . hj hj xin lỗi hơi mạo phạm topic này tẹo . sr nhé đừng nói jif nhé

mình tưởng bày cho 11 chiêu thật [50 kí tự, 50 kí tự, 50 kí tự............chắc đủ rồi]

Còn một cái nữa, đó là khi làm trắc nghiệm, đối với một câu mình lơ mơ nhưng cũng không phải hoàn toàn không biết, trong khi vẫn đang phân vân thì cái đáp án nào thoáng qua trong đầu mình đầu tiên là 70% đúng. Cứ hễ càng chần chừ là càng sai thêm! Kinh nghiệm đau thương

ko co gi la hoan hao ca.vay nan chung ta nan thong cam voi nhung sai sot thuong gap cua hoc mai.kam on ban vi bai viet rat bo ic

cô dạy Sinh mình chỉ cách [ cách này hy hữu lắm ms dùng nhé ! ^^! ] Trong môn Sinh : khi gần hết thời gian mà vẫn còn nhiều câu không biết đang bỏ trống thì tuyệt đối ko bỏ trống , hãy chọn những câu bất thường nhất mà đánh [ dài bất thường - ngắn bất thường ] còn có trường hợp các câu * = nhau . ko dài ko ngắn * thì chọn câu nào có cách đọc lạ nhất so vs các câu còn lại . dù gì thì may ra còn đúng được 1 chút [ dù tỉ lệ trúng ko cao - nhưng còn hơn là không có] ^^!

thầy ui đi thi dh họ cho dùng bút chì tô đáp án ak cơ??? sao lúc kiểm tra ở trường các thầy cô lại không cho dùng bút chì nhỉ???

cho mình hỏi mình bị rối và các bài tập về phần giao thoa sóng thì mình hầu như làm sai ! các bạn có cách nào giúp mình với !

lý thuyết thường khó đi đôi với thực hành quá.............................................. ...........................

Đề trên học mãi sao chỉ có đáp án thôi ạ? k có lời giải chi tiết à?

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678